Abbast Ali
Nemi - Framleiðsla

abbad@rafal.is

Aleksandr Knezvic
Rafvirki - Hleðsla og þjónusta

aleksandr.k@rafal.is

Arnar Heiðarsson
deildarstjóri - Hleðsla og þjónusta - B löggilding

arnarh@rafal.is

891-9252

Arnar Logi Ásbjörnsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

arnarlogi@rafal.is

Árni Rúnar Benediktsson
framkvæmdastjóri - Rekstur og þjónusta

arni@rafal.is

Ásgeir Sæmundsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

asgeirs@rafal.is

Áskell Sigurðsson
Rafvirki - Hleðsla og Þjónusta

askells@rafal.is

Bjarni Sæmundsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

bs@rafal.is

Björn Halldór Ýmisson
Rafvirki - Stórnotendur

bjornhy@rafal.is

Björn Steindór Björnsson
Rafvirki - Ljósleiðaradeild

bjornsb@rafal.is

Brynjar Eiríksson
Raforkuverkfræðingur - Tæknisvið

brynjar@rafal.is

Daníel Magnús
Rafvirki - Framleiðsla

danielmb@rafal.is

Davíð Örn Jónsson
Yfirmaður rannsókna & vöruþróunnar

davidorn@rafal.is

Evert Rúnar Snorrason
Verkefnastjóri - Hleðsla og þjónusta

evert@rafal.is

Georg Viðar Hannah
Nemi - Stórnotendur

 

Guðmundur Sævin Bjarnason
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

gudmundursb@rafal.is

Guðni Sigurðsson
Aðalbókari - Fjármálasvið

gudni@rafal.is

Guðný JÓnsdóttir
Mannauðsstjóri

gudny@rafal.is

Guðrún Sigurlína Sigurðardóttir
Nemi - Framleiðsla

gudruns@rafal.is

Guðvarður B. Hauksson
Sérfræðingur - Tæknisvið

vardi@rafal.is

Hafdís María Kristinsdóttir
Rafvirki - Hleðsla og þjónusta

hafdismk@rafal.is

Helgi Guðmundsson
Deildarstjóri - Raforka og dreifing

helgig@rafal.is

865-2896

Hlynur R. Guðjónsson
Fjármálastjóri

hlynur@rafal.is

Hrafn Guðbrandsson
Deildarstjóri - Stafrænar lausnir

hrafn@rafal.is

774-3707

Hulda Símonardóttir
Þjónustu og viðburðarstjóri

hulda@rafal.is

Ingibjörg Ólafsdóttir
framkvæmdastjóri framleiðslu og sjálfbærni

ingibjorgo@rafal.is

Ingunn Ósk Benediktsdóttir
Innkaupabókhald

ingunn@rafal.is

Ingvi Þór Hjaltason
verkefnastjóri - Framleiðsla Járnaverkstæði

ingvih@rafal.is

Jakob Brynjar Sigurðsson
Deildarstjóri - Stórnotendur Fjarskipti

jakob@rafal.is

Jakob Hrafn Ágústsson
Rafvirki - Framleiðsla

jakob.hrafn@rafal.is

Jesús Rodriguez Fernández
Rafvirki - Stórnotendur

jesu@rafal.is

Jóhann Keith Hearn
verkefnastjóri - Hleðsla og þjónusta

johannkh@rafal.is

Jón Bjarni Jónsson
verkefnastjóri - Stórnotendur

jonbj@rafal.is

Jón Kristján Harðarson
Rafvirki - Raforka og dreifing

jon@rafal.is

Júlíus Ívarsson
Vélstjóri/Rafvirki - Framleiðsla Spennaverkstæði

julius@rafal.is

Karl Viðar Magnússon
Nemi - Raforka og dreifing

karlv@rafal.is

Kjartan Már Jóhannsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

kmj@rafal.is

Kristjón Sigurðsson
Stjórnarmaður og stofnandi Rafal

ks@rafal.is

Marek Lypik
Rafvirki - Stórnotendur

marek@rafal.is

Margrét Erlingsdóttir
Rafvirki - Framleiðsla

margret.erlings@rafal.is

Mikael Fannar Jónsson
Nemi - Stórnotendur

mikael@rafal.is

Natalía Hrafnsdóttir
Nemi - Stórnotendur

natalia@rafal.is

Oddný Vala Hjaltadóttir
verkbókhald og launavinnsla

vala@rafal.is

Ólafur Birgisson
Rafmagnstæknifræðingur - Tæknisvið

ob@rafal.is

Ólafur Páll Bjarkason
deildarstjóri - Ljósleiðardeild

opb@rafal.is

Ólafur Rúnar Ólafsson
Rafvirki - Stórnotendur

Ólafur Sveinsson
Símsmiður - Hleðsla og þjónusta

oli@rafal.is

Óskar Dan Skúlason
deildarstjóri - Ljósleiðaradeild

oskar@rafal.is

Patrekur Viktor Jónsson
Rafvirki - Hleðsla og þjónusta

patrekurv@rafal.is

Pétur Heiðar Baldursson
Vélstjóri - Raforka og dreifing

heidarb@rafal.is

Predrag Moraca
Rafvirki - Raforka og dreifing

predrag@rafal.is

Ragnar Páll Rafnsson
Rafvirki - Stórnotendur

ragnarpr@rafal.is

Ragnar Rósant Sigurgíslason
Rafvirki - Hleðsla og þjónusta

ragnar@rafal.is

Rakel Sigurjónsdóttir
Lausnasérfræðingur - Stafrænar lausnir

rakel@rafal.is

Róbert Hjörleifsson
verkefnastjóri - Hleðsla og þjónusta

roberth@rafal.is

Sigrún Hrafnsdóttir
Deildarstjóri - Framleiðsla

sigrun@rafal.is

Sigurður Skarphéðinsson
Rafvirki - Hleðsla og þjónusta

sigurdurv@rafal.is

Sindri Bjarnason
Nemi - Framleiðsla

sindrib@rafal.is

Sólrún Dögg Sigurðardóttir
verkefnastjóri - Framleiðsla

solrun@rafal.is

Stefán Finnbogason Arndal
Rafvirki - Framleiðsla

stefana@rafal.is

Stefán Halldór Fannbergsson
Rafvirki - Raforka og dreifing

stefanhf@rafal.is

Stefán Þór Hannesson
Rafvirki - Hleðsla og þjónusta

stefan@rafal.is

Torben Gregersen
Tæknifræðingur - Tæknisvið

torben@rafal is

Valdimar Kristjónsson
Forstjóri

valdi@rafal.is

Valgeir Valgeirsson
rafvirki - Framleiðsla

valgeir@rafal.is

Vignir Örn Sigþórsson
Framkvæmdarstjóri Tæknisvið

vignir@rafal.is

770-7200

Viktor Freyr Róbertsson
Rafvirki - Raforka og dreifing

viktor@rafal.is

Viktor Örn Ásmundsson
Nemi - Framleiðsla

viktororn@rafal.is

Vilberg Tryggvason
Tæknisvið

vilberg@rafal.is

Þorgeir Þorsteinsson
Sérfræðingur - Tæknisvið

thorgeir@rafal.is

Þóranna Vigdís Sigurðardóttir
Rafvirki - Raforka og dreifing

Þórir Heiðarsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

thorirh@rafal.is

Ægir Þór Bjarnason
Rafvirki - Stórnotendur

aegirth@rafal.is

Örn Jensen Egilsson
Verkefnastjóri - Stórnotendur

orn@rafal.is