Arnar Heiðarsson
deildarstjóri - Hleðsla og þjónusta

arnarh@rafal.is

Arnar Logi Ásbjörnsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

arnarlogi@rafal.is

Árni Rúnar Benediktsson
deildarstjóri - Stórnotendur

arni@rafal.is

Ásgeir Sæmundsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

asgeirs@rafal.is

Bjarni Sæmundsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

bs@rafal.is

Davíð Örn Jónsson
Deildarstjóri - Rannsóknir og vöruþróun

davidorn@rafal.is

Dröfn Sveinsdóttir
Bókhald og innheimta

drofns@rafal.is

Einar Örn Einarsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

einaroe@rafal.is

Eiríkur Sæmundsson
Framkvæmdastjóri Viðskiptaþróun

es@rafal.is

Evert Rúnar Snorrason
Verkefnastjóri - Hleðsla og þjónusta

evert@rafal.is

Gerða Sigmarsdóttir
framkvæmdastjóri Rekstur og þjónusta

gerda@rafal.is

Guðmundur Sævin Bjarnason
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

gudmundursb@rafal.is

Hallgrímur Guðmundsson
verkefnastjóri - Framleiðsla

hg@rafal.is

Hrafn Guðbrandsson
Deildarstjóri - Stafrænar lausnir

hrafn@rafal.is

Helgi Guðmundsson
Deildarstjóri - Raforka og dreifing

helgig@rafal.is

Hlynur R. Guðjónsson
Fjármálastjóri

hlynur@rafal.is

Hjálmar Árnason
Sérfræðingur í fjarskiptum

hjalmar@rafal.is

Ingibjörg Lilja Þórmundóttir
mannauðsstjóri

ingsa@rafal.is

Ingibjörg Ólafsdóttir
öryggis- gæða- og umhverfisstjóri

ingibjorgo@rafal.is

Ingunn Ósk Benediktsdóttir
Innkaupabókhald

ingunn@rafal.is

Jóhann Keith Hearn
verkefnastjóri - Framleiðsla

johannkh@rafal.is

Jón Bjarni Jónsson
verkefnastjóri - Stórnotendur

jonbj@rafal.is

Kjartan Már Jóhannsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

kmj@rafal.is

Kristján Atli Heimisson
verkefnastjóri - Framleiðsla

kristjanh@rafal.is

Kristjón Sigurðsson
Stjórnarformaður

ks@rafal.is

Mark De Ruyter
verkefnastjóri - Stórnotendur

mark@rafal.is

Oddný Vala Hjaltadóttir
verkbókhald og launavinnsla

vala@rafal.is

Ólafur Páll Bjarkason
deildarstjóri - Ljósleiðardeild

opb@rafal.is

Óskar Dan Skúlason
deildarstjóri - Ljósleiðaradeild

oskar@rafal.is

Reynir Jónasson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

reynirj@rafal.is

Sigrún Hrafnsdóttir
Deildarstjóri - Framleiðsla

sigrun@rafal.is

Sigurður Svansson
verkefnastjóri - bílarafmagn og fjarskipti

siggi@rafal.is

Sólrún Dögg Sigurðardóttir
verkefnastjóri - Framleiðsla

solrun@rafal.is

Sveinn Óskar Ásbjörnsson
verkefnastjóri - Stórnotendur

sveinnoa@rafal.is

Valdimar Kristjónsson
Forstjóri

valdi@rafal.is

Vilberg Tryggvason
aðstoðarmaður framkvæmdastjóra Viðskiptaþróun

vilberg@rafal.is

Þórir Heiðarsson
verkefnastjóri - Raforka og dreifing

thorirh@rafal.is