Valdimar Kristjónsson
Framkvæmdastjóri

valdi@rafal.is

Kristjón Sigurðsson
Stjórnarformaður

ks@rafal.is

Eiríkur Sæmundsson
aðstoðarframkvæmdastjóri, Rafmagnstæknifræðingur

es@rafal.is

Bjarni Sæmundsson
rekstrarstjóri, Rafiðnfræðingur

bs@rafal.is

Trausti H. Ólafsson
yfirmaður viðskiptaþróunar, rafmagnsverkfræðingur

traustih@rafal.is

Vilberg Tryggvason
Gæðastjóri, Iðntæknifræðingur

vilberg@rafal.is

Helgi Guðmundsson
tæknistjóri, Rafiðnfræðingur

helgig@rafal.is

Sigrún Hrafnsdóttir
Verkefnastjóri, Verkfræðingur

sigrun@rafal.is

Unnur Guðjónsdóttir
Mannauður og innkaupabókhald, MS í mannauðsstjórnun

unnurg@rafal.is

Anna Birna Jónsdóttir
Mannauður og sölubókhald

anna@rafal.is

Ingunn Ósk Benediktsdóttir
Gjaldkeri og fjárhagsbókhald

ingunn@rafal.is

Davíð Örn Jónsson
Raforkuverkfræðingur

davidorn@rafal.is